Gold Boy’s Napata Shida Lyrics

Mbali umeka mi nateseka
My baby hujui hilo
Mi nakesha bar kila kukicha
Nipate hata usingizi kama wa zamani

Oooh nalala, huku napata shida
Oooh nalala, huku mi nateseka mama
Oooh nalala, ku DM mambo shida 
Oooh nalala, paka wananifumbua 

Si unajua milijali napata taabu
Oooooh oooh
Na vile baby uko mbali unanipa adhabu
Oooooh oooh
Yote nimekubali wajua sababu, oooh

Tulikotoka ni mbali darling
Kukuacha siwezi
Yote nimekubali kweli 
Kwa mdudu mpenzi

Daktari wangu fanya uje
Uniponye 
Maana kamoyo kangu kala kaguxhe
Nikuone baby

Oooh nalala, huku napata shida
Oooh nalala, huku mi nateseka mama
Oooh nalala, ku DM mambo shida 
Oooh nalala, paka wananifumbua 
 

You May Also Like